Glass Coating Glass Coating NV yangyont Glass Coating Create Fiber Glass Coating TT. AUTO XENON

Lancer EX Club Meeting

หน้า: [1] 2 3 ... 126   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Kcracing:โช้คอัพ สปริงโหลด สตรัทปรับเกลียว H&R,TEIN,H.DRIVE,SILVER,KYB,GAB,MOTUL  (อ่าน 450055 ครั้ง)
nong
ตัวแทน ขาย โช้คอัพ สปริงโหลด H&R,TEIN,GABREIL,MONROE,KYB SR,BILSTEIN ราคาถูกที่สุด
แก๊งค์ Lancer EX Club

Like : 0

สปริงโหลด H&R โช้ค GABRIEL ราคาถูกที่สุด

« เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2009, 10:40:56 AM »

ร้าน KCRACINGSHOP เป็นตัวแทนขาย ศูนย์ติดตั้ง ซ่อมบำรุง โช้คอัพ สปริงโหลด สตรัทปรับเกลียว น้ำมันเครื่อง ผ้าเบรก จานเบรก KAYABA NEWSR SPECIAL,EXCEL-G,SUPERRED / KONI SPORT,FSD / BILSTEIN B6 B8 B12 B14 B16 / MONROE REFLEX / GABRIEL / SACH / LIP / H.DRIVE DAMPER / SILVER NEOMAX SPEC R, / GAB SE SS SERIES / KW COILOVER / WEITEC COILOVER / TEIN STREETFLEX,STREETADVANC / EDFC ACTIVE PRO / BREMBO / ATS / HKS / EIBACH / H&R / TEIN S,H-TECH /TRW /MOTUL/N SPORT/.... 

สินค้าสำหรับ MITSUBISHI LANCER EX ราคาถูกที่สุด เรามีทั้งโกดังสินค้า และหน้าร้าน มีสินค้าจริงๆกว่า300รายการ พร้อมส่งหรือติดตั้ง หลากหลายมากที่สุดในไทย

สปริงโหลด H&R MITSUBISHI LANCER EX (Made in Germany) เป็นสปริงที่มีคุณสมบัติแบบ progressive ใส่แล้วเตี้ยลงกำลังสวย ราคาถูกที่สุดในไทย เช็คราคามาได้เลยครับที่ไหนถูกกว่าเราคืนเงินให้ทันทีครับ มีสำหรับรถทุกยี่ห้อ ทุกรุ่น รถในประเทศ รถนำเข้า รถสปอร์ต ที่ไหนไม่มีเรามีบริการส่งทางเครื่องบินมาครับ คิดค่าใช้จ่ายตามจริงครับ

สปริงโหลด H&R MITSUBISHI LANCER EX ราคาพิเศษที่สุดพร้อมติดตั้งครับ

สปริงโหลด TEIN S-TECH ขดเขียว MITSUBISHI LANCER EX ออกแบบสเปกและเทสฟิวลิ่งกับรถจริงในไทยก่อนผลิตขาย ทำให้ฟิวลิ่งเข้ากับโช้คเดิมได้มากที่สุด (Made in Japan) รับรองราคาพิเศษที่สุดในไทย

สปริงโหลด TEIN S-TECH ขดเขียว MITSUBISHI LANCER EX หน้าหลังลง 40-30 มม. ราคาโปรโมชั่นพร้อมติดตั้งพิเศษที่สุดในไทย

สปริงโหลด EIBACH MITSUBISHI LANCER EX (Made in Germany) คุณภาพ ฟิวลิ่ง ไม่ต้องบรรยาย เน้นหนึบออกแข็งนิดๆๆเข้ากับโช้คเดิมได้เลยครับ

สปริงโหลด EIBACH MITSUBISHI LANCER EX ราคาพิเศษ 7,x00 พร้อมติดตั้งครับ

โช้คอัพ KAYABA NEWSR SPECIAL MITSUBISHI LANCER EX(Made in Japan) ออกแบบมาเพื่อตอบสนองการขับขี่แนว Street Hi-Performance เป็นโช๊คอัพที่ดีที่สุดตัวหนึ่งในญี่ปุ่น หนึบๆๆในช่วงรีบาวส์เพิ่มความหนึดขึ้นถึง 180% ช่วงยุบเพิ่มความหนึดขึ้นถึง 130% ความหนึดที่เซ็ทมาทำให้ขับขี่ที่สนุกขึ้น แต่ยังคงความนุ่มนวลไว้ครับ คุณสมบัติโช๊คอัพแต่งเลยครับ เข้ากับสปริงโหลดได้เกือบทุกยี่ห้อครับ รับประกันหนึบนุ่ม รับประกัน 1ปีครับ

โช้คอัพ KAYABA NEWSR SPECIAL MITSUBISHI LANCER EX ราคาพิเศษ 19,x00 ครับ

โช้คอัพ MONROE REFLEX MITSUBISHI LANCER EX โช้คอัพระบบทวินดิส ปรับความหนึดได้อัตโนมัติ ทรงผลให้ไม่กระด้างในความเร็วต่ำ แต่คงความหนึดในช่วงความเร็วสูง

โช้คอัพ MONROE REFLEX MITSUBISHI LANCER EXราคาถูกที่สุดในเวป ราคาเริ่มต้น 11,x00 ครับ

สตรัทปรับเกลียว TEIN STREET ADVANCE / STREE TFLEX MITSUBISHI LANCER EX(Made in Japan) สุดยอดสตรัทปรับเกลียวจากญี่ปุ่น(made in japan) สามารถปรับสูงต่ำ และ ความหนืดได้ที่ 16 ระดับ ออกแนวหนึบนุ่ม ลงตัวที่สุดใบบรรดาสตรัทปรับเกลียวที่มีขายครับ ตัวนี้ดีที่สุดในไทยไม่มีปัญหาเรื่องเสียแล้วไม่มีที่ซ่อมครับ !!!โปรโมชั่น ลูกค้าที่สั่งสตรัทปรับเกลียว TEIN กับทางเรา สามารถเลือก นัดติดตั้งและปรับเซ็ตโดยช่างที่ชำนาญที่สุดที่ ATPMOTORSPORT ฟรีๆครับ ทางเราจะออกค่าแรงติดตั้งให้ครับ

TEIN STREET FLEX สไลด์กระบอก STREETADVANCE MITSUBISHI LANCER EX ราคาเริ่มต้น 3x,xxx พร้อมติดตั้งปรับเซ็ตฟรีตลอดการใช้งาน หรือจัดส่งด่วนทั่วไทย ครับ

ชุดปรับความหนึดไฟฟ้า EDFC / ACTIVE  PRO MITSUBISHI LANCER EX ราคาเริ่มต้นที่ 13,xxx ครับ

สตรัทปรับเกลียว H.DRIVE MITSUBISHI LANCER EX (USA BRAND) SPEC : MONOTUBE , ปรับสูง - ต่ำได้ , ปรับแข็ง - อ่อน 32 ระดับ ตัวกระบอกโช้คอัพผลิดจากวัสดุอลูมิเนียม มาพร้อมบูทบูรีเทน ปรับsetเนียนๆๆ ฟิวลิ่งดีเวอร์ครับ

สตรัทปรับเกลียว H.DRIVE MITSUBISHI LANCER EX ราคาพิเศษพร้อมติดตั้งปรับsetฟรีตลอดการใช้งานครับ ส่วนลดพิเศษโทรสอบถามได้ครับ

สตรัทปรับเกลียว SILVER NEOMAX SPEC R MITSUBISHI LANCER EX ปรับแข็งอ่อนได้ละเอียดถึง 40 ระดับ สำหรับการใช้งานทุกรูปแบบ ไม่ว่าบนถนนหรือในสนามแข่ง เน้นล้อเต็มๆซุ้ม ล้นนิดๆๆ ต้องยี่ห้อนี้เลยครับ !!!พิเศษสุด เราจะออกแบบค่าเคและความยาวของสปริงให้เหมาะกับรถแต่ละคัน

สตรัทปรับเกลียว SILVER NEOMAX SPEC R MITSUBISHI LANCER EX ราคา 2x,000 โปรโมชั่นฟรีๆๆค่าติดตั้ง พิเศษปรับsetฟรีตลอดการใช้งานครับ

สตรัทปรับเกลียว GAB SE SS SERIES MITSUBISHI LANCER EX สตรัทปรับเกลียว monotube ปรับสูงต่ำ และ แข็ง-อ่อนได้ถึง 16-32 ระดับ สามารถปรับให้เหมาะสมตามการใช้งาน นุ่มนวลแต่ยังคงความหนึบและเกาะถนน

สตรัทปรับเกลียว GAB SE SERIES MITSUBISHI LANCER EX ราคาเริ่มต้นที่ 22,x00 พร้อมติดตั้งปรับsetฟรีตลอดการใช้งานครับ ส่วนลดพิเศษโทรสอบถามได้ครับ

สตรัทปรับเกลียว TUNERCONCEPT MITSUBISHI LANCER EX monotube กระบอกทอง หนึบๆๆ ปรับได้ 32 ระดับ คุณภาพคุ้มค่าคุ้มราคาเป็นอย่างยิ่ง

สตรัทปรับเกลียว TUNERCONCEPT MITSUBISHI LANCER EX ราคา 22,x00 พร้อมติดตั้งครับ ส่วนลดพิเศษโทรสอบถามได้ครับ

อุปกรณ์ของแต่ง MITSUBISHI LANCER EX ครบวงจรที่ Kcracing อาทิเช่น น้ำมัน MOTUL H-TECH 100 PLUS ทุกเบอร์ จัดโปรราคา 1,550 เท่าน้้น / น้ำมันเครื่อง HKS ราคาพิเศษ / ผ้าเบรก N sport u spec ราคาเริ่มต้น 1,200 / จานเบรก XPS High Carbon ราคาเริ่มต้น 3,000 / ชุดเบรก Brembo /ผ้าเบรก Mintex UK / ค้ำโช้ค H.DRIVE ราคาพิเศษ /....

ผลงานบางส่วนการติดตั้ง โช้คอัพ สปริงโหลด สตรัทปรับเกลียว H.DRIVE TEIN SILVER TUNERCONCEPT GAB,.... สำหรับ MITSUBISHI LANCER EX แบบถูกต้องแบบเป๊ะๆ วัดกันเป็นมิลต่อมิล !!! ตัวสินค้ารับประกัน 1ปี ส่วนการปรับเซ็ตสูงต่ำอ่อนแข็งเช็คช่วงชักของโช๊คกับสปริงเราดูแลปรับให้ฟรีครับผม

สินค้าสำหรับ MITSUBISHI LANCER EX ทุกตัวนำเข้าจากบริษัทที่ได้รับแต่งตั้งครับ มีประกัน 1ปีเต็ม(ตามเงื่อนไขของแต่ละยี่ห้อ รบกวนสอบถามเพิ่มได้ครับ) พร้อมมีรูปจริงของทุกรุ่นที่ขายและได้เทสรถที่ใส่แล้ว จึงมั่นใจได้ว่าสามารถแนะนำลูกค้าให้ได้ในสิ่งที่ลูกค้าตามฟิวลิ่งต้องการ ครับ สอบถามได้ครับ รับรองไม่ผิดหวังครับ

+++สปริงโหลด โช้คอัพ สตรัทปรับเกลียว รับของและติดตั้งได้ที่+++

1.สาขาหลัก ร้าน Kcracing สามแยกบางบอน3 ปากซอยเอกชัย109 ติดถนนใหญ่นะครับ รบกวนโทรนัดก่อนนะครับ

2.ร้าน เสริฐโช้คอัพ ถนนพระราม4 ติดกับฮอนด้าคลองเตย ก่อนตลาดคลองเตย รบกวนโทรนัดก่อนนะครับ

3.ส่งสินค้าด่วนๆๆโดยมอไซด์ถึงมือลูกค้า ภายใน1-2ชั่วโมงหลังจาก รรับออเดอร์สินค้าเรียบร้อย

4.ลูกค้า ในเขตกรุงเทพและปริมณฑล ส่งผ่านโดยรถตู้จุดใหญ่ทั่วเช่น เมเจอร์รังสิต ,อนุเสาวรีย์ชัย ,ตลาดสดแยกบางนา ,หน้ารามหอนาฬิกา เป็นต้น สั่งเช้าได้บ่าย สั่งบ่ายได้เย็น ช่วงเย็นส่งทั่วกรุงเทพครับ

5.ลูกค้าต่างจังหวัด ทางร้านบริการส่งผ่านพัสดุหรือขนส่งเอกชนทั่วประเทศภายใน 24ชั่วโมงของถึงครับ

แนะนำ สอบถามเพิ่มเติม ได้ที่ คุณแนน 081 8369800 , 086 4189559/ ID LINE : kcracing , kcracingshop

หรือคลิ๊กที่นี่เลยครับ www.kcracingshop.com

ติดตามผลงานทางร้านได้ที่ Facebook Fan Page : www.facebook.com กด LIKE แล้วสั่งสินค้า ผ่าน FB มีส่วนลดเพิ่มครับนะผม

+++ทางเรามีสินค้าหลาหลายในราคาพิเศษสำหรับร้านค้า และ เปิดรับตัวแทนจำหน่ายทั่วประเทศครับ+++
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 23, 2015, 01:51:37 AM โดย nong » บันทึกการเข้า

NongBenz
มาเฟียไม่กลัว กลัวมาเยอะ.....
Full Member
ดริฟ EX กระจาย
*

Like : 4

ชอบช่วยเหลือผู้อื่น แต่ไม่แสดงออก...

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2009, 11:37:11 AM »

ตกจัยกับราคาเลยครับ

รับติดตั้งไฟแต่งรถตามจุดต่างๆ Xenon LED & SMD ครับ
ผลงาน Lancer EX กว่า 100คัน คลิกเลย!!
http://www.lancer-exclub.com/forum/index.php?topic=4414.0

สนใจติดต่อ 081-123 8544 เบนซ์

ราคาพิเศษเฉพาำะ Lancer EX
Mackerel
หัดขับ Lancer EX
*

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2009, 12:35:25 PM »

ราคา OK แต่ Part Number ของสปริงที่ใส่รุ่น Lancer EX ควรจะเป็น  52911 ไ่ม่ใช่หรอครับ..
trowing
Full Member
ขับ EX วนในซอย
*

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2009, 07:43:23 PM »

ราคา OK แต่ Part Number ของสปริงที่ใส่รุ่น Lancer EX ควรจะเป็น  52911 ไ่ม่ใช่หรอครับ..

เอาแล้วไง  --*
nong
ตัวแทน ขาย โช้คอัพ สปริงโหลด H&R,TEIN,GABREIL,MONROE,KYB SR,BILSTEIN ราคาถูกที่สุด

สปริงโหลด H&R โช้ค GABRIEL ราคาถูกที่สุด

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2009, 10:40:25 PM »

สเปกที่ใช้กับรถประกอบที่เอเชียต้องระบุ TYPE CYO ครับผมถ้าไม่แน่ใจโทรเข้าที่บริษัท พรีซิชั่น พาร์ท ได้ครับ ว่าpart ต้องเป็นเบอร์ไรครับ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

ArM KuB
**

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2009, 09:39:26 AM »

เห็นด้วยๆ
benz_k
**

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2009, 11:09:14 AM »

เห็นด้วยๆ
เห็นตกใจกัน ตกใจด้วย ราคาสปริงโหลด  Cry  Smiley  /*/
trowing
Full Member
*

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2009, 11:51:15 AM »

เห็นด้วยๆ
เห็นตกใจกัน ตกใจด้วย ราคาสปริงโหลด  Cry  Smiley  /*/

ขวัญเอ๋ยขวัญมา
nong

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2009, 06:47:08 PM »

ขอบคุณพี่ที่เชียงใหม่ครับ จัดไปหลายชุดเลยครับ ขอบคุณครับ
www.kcracingshop.com

nong

« ตอบ #9 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2009, 10:54:01 PM »

โปรดระวัง --* เพื่อนๆในเวปโทรมาบอกเยอะมาก ว่ามีร้านแจ้งว่ามี สปริงH&R/EX แต่ราคาถูกกว่า
พอสั่งซื้อร้านก็บอกของว่าหมดนั้น กรุณาอย่าแจ้งให้เพื่อนๆๆๆเข้าใจผิดเลยครับ เพราะของรอบแรกบริษัทสั่งมาแค่ 15ชุดเท่านั้นครับ(ที่แพงเพราะมีขนค่าส่งDHLด่วนมาทางเครื่องครับ) และของอยู่ที่ผมเกือบหมดครับ
ยังไงสอบถามราคาพร้อมส่งของได้ทุกเวลาครับผม
ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 02, 2009, 12:46:02 AM โดย nong » บันทึกการเข้า

nong

« ตอบ #10 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2009, 10:06:40 AM »

ขอบคุณพี่ๆที่อุดหนุนครับ สอบถามได้ครับ

nong

« ตอบ #11 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2009, 10:27:19 PM »

ขอบคุณพี่เด่นครับ มาใกล้จากนครพนมเลยครับ จัดไปอีก1ชุดครับ

zIiKnEzZk
**

« ตอบ #12 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2009, 10:31:28 PM »

เห็นด้วยๆ

ขวัญเอ๋ยขวัญมา

สรุปว่า แพง ไช่ไหมคะเนี้ย ขอตงๆคร๊ะ Cheesy Cheesy Cheesy
nong

« ตอบ #13 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2009, 10:07:14 PM »

ขอบคุณน้องแบงค์ครับ รับไปติดตั้งที่ปากเกร็ดออโต้วันนี้ครับ

lancerEx
HOLTLINE PEA 34
Full Member
ขับ EX พากิ๊กไปเที่ยว
*

Like : 1

ใuสาeมีไฟ ใuใจมี|ธo

« ตอบ #14 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2009, 05:33:08 PM »

ราคาเเรงจัง

nong

« ตอบ #15 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2009, 11:37:33 PM »

ราคาเเรงจัง

แรงครับ มีเหตุผลครับ เพราะมีค่าส่งด่วนมาครับ ร้านอื่นแจ้งแต่ราคาแต่ของยังไม่มีส่ง

nong

« ตอบ #16 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2009, 12:36:05 PM »

ตอนนี้เหลือ 4กล่องครับ ขอบคุณพี่ๆที่มาวานนี้อุดหนุนครับ

nong

« ตอบ #17 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2009, 07:29:04 PM »

โช็คอัพ ที่ร้านมีขายครับ ราคาถูกที่สุด EX อะไรมาจะแจ้งให้ทราบครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 16, 2009, 07:48:28 PM โดย nong » บันทึกการเข้า

nong

« ตอบ #18 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2009, 12:08:46 PM »

สปริงโหลด TEIN พร้อมติดตั้ง ราคาถูกที่สุด EXมาเดือน5 ครับ

nong

« ตอบ #19 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2009, 08:14:48 PM »

H&R ของรอบใหม่มาเพิ่มแล้วครับ สอบถามได้ครับ

หน้า: [1] 2 3 ... 126   ขึ้นบน
พิมพ์