Glass Coating Glass Coating NV yangyont Glass Coating Create Fiber Glass Coating TT. AUTO XENON

Lancer EX Club Meeting

หน้า: 1 2 [3]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: การสมัครสมาชิกเว็บ Lancer EX Club เพื่อเข้าดูได้ทุกๆห้อง  (อ่าน 25026 ครั้ง)
modifly
รักสนุก แต่ไม่ผูกพัน ,,
หาเงินแต่ง Lancer EX

Like : 0

มหาวิทยาลัยสยาม

« ตอบ #40 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2009, 08:26:55 PM »

เมื่อไรจะจัดครับ น้องคนนี้อยากไปแล้ววว

7.8 richter Car Club
http://78richter.fix.gs
Uploaded with ImageShack.us
khenk
Full Member
ขับ EX วนในซอย
*

คารมเป็นต่อ รูปหล่อเป็นเกย์

« ตอบ #41 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2009, 08:29:46 PM »

เมื่อไรจะจัดครับ น้องคนนี้อยากไปแล้ววว

ผมก็อยากไปนะ ผมว่าต้องมีที่มา  บางคนอายุใกล้แล้วมั้ง

หรือโอกาศ surway ซะเลย อิอิ

modifly
รักสนุก แต่ไม่ผูกพัน ,,

มหาวิทยาลัยสยาม

« ตอบ #42 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2009, 08:34:28 PM »

ผมก็อยากไปนะ ผมว่าต้องมีที่มา  บางคนอายุใกล้แล้วมั้ง

หรือโอกาศ surway ซะเลย อิอิ
อยู่ใกล้บ้านผมเลย  Cheesy

ผมอยู่เพชรเกษม 110 เอง หนองแขมใกล้ ๆ อยากไปแล้วครับบบ

7.8 richter Car Club
http://78richter.fix.gs
Uploaded with ImageShack.us
hippo_kun
หัดขับ Lancer EX
*

« ตอบ #43 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2009, 11:07:18 AM »

ห้องบางห้องขอสงวนสิทธิ์ให้กับสมาชิกเว็บ และเมื่อได้สมัครสมาชิกกับทาง Lancer EX Club Thailand (www.lancer-exclub.com) ห้องที่ซ่อนไว้ก็จะสามารถดูได้

สำหรับสมาชิกแบบเต็มตัว จะมีการเปิดรับสมัครในวัน meeting ครั้งแรกที่บ้านพักคนชราบางแค พร้อมกับรับสติกเกอร์คลับ และของที่ระลึก หลังจากนั้นจะมีห้องลับอีกห้องหนึ่งที่สมาชิกแบบเต็มตัวจะสามารถเข้าไปใช้ได้ เรียกว่า ห้องต้องประสงค์ : เป็นห้องสำหรับการพูดคุยของบรรดาสมาชิกกองทัพ Lancer EX ไม่ใช่สำหรับกองทัพดัมเบิลดอร์นะครับ อิอิ และสมาชิกสามารถรับชมข่าวสารต่างๆแบบส่วนตัว...

ขอโทษนะจ้ะ...สรุปว่าเลือกสถานที่ meeting ครั้งแรกเป็น บ้านพักคนชราบางแค แล้วใช่ไหมจ้ะ...ถ้าเลือกแล้วก็ไม่เป็นไร

แต่ถ้ายังไม่ได้สรุป...ขอเสนอความคิดเห็นสักหน่อยนะจ้ะ..

โดยส่วนตัว บ้านพักคนชราบางแค มีชื่อเสียงมานาน คนรู้จักก้อเยอะ เวลาทำกิจกรรมอะไรใครๆ ก็มักจะไปบ้านพักคนชราบางแคกันทั้งนั้น แบบว่าเขาคงได้เยอะแล้วอ่ะ
ดาราเอย คนใหญ่คนโต ก็ไปกันทั้งน้าน...

แต่สถานสงเคราะห์คนพิการและทุพพลภาพพระประแดง  http://www.baanphrapradaeng.com/th/index.php
ที่นี่ แทบจะไม่ค่อยมีใครรู้จักสักเท่าไหร่ เขาก็ยังต้องการความช่วยเหลืออยู่มากเหมือนกัน เนื่องจากงบประมาณของรัฐที่ได้มาก้อไม่ได้มากมายไร
วันเสาร์-ทิตย์ คนพิการก็ต้องไปนั่งขายตะกร้าสาน ที่ตลาดบางน้ำผึ้ง เพื่อหารายได้เข้าสถานสงเคราะห์...

ส่วนตัวเราไปทำบุญวันเกิด โดยการเลี้ยงอาหารกลางวันที่นี่ ติดต่อกันมาแล้ว 12 ปี ก็เห็นว่าที่นี่น่าสนใจสำหรับการทำบุญดี...
เพราะไปแต่ละปี ก้อดูเงียบๆ เหงาๆ...

ก้อแค่แสดงความคิดเห็นเฉยๆ นะจ้ะ
Jade Seven
Admin
*

Like : 15

« ตอบ #44 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2009, 11:11:49 AM »

ห้องบางห้องขอสงวนสิทธิ์ให้กับสมาชิกเว็บ และเมื่อได้สมัครสมาชิกกับทาง Lancer EX Club Thailand (www.lancer-exclub.com) ห้องที่ซ่อนไว้ก็จะสามารถดูได้

สำหรับสมาชิกแบบเต็มตัว จะมีการเปิดรับสมัครในวัน meeting ครั้งแรกที่บ้านพักคนชราบางแค พร้อมกับรับสติกเกอร์คลับ และของที่ระลึก หลังจากนั้นจะมีห้องลับอีกห้องหนึ่งที่สมาชิกแบบเต็มตัวจะสามารถเข้าไปใช้ได้ เรียกว่า ห้องต้องประสงค์ : เป็นห้องสำหรับการพูดคุยของบรรดาสมาชิกกองทัพ Lancer EX ไม่ใช่สำหรับกองทัพดัมเบิลดอร์นะครับ อิอิ และสมาชิกสามารถรับชมข่าวสารต่างๆแบบส่วนตัว...

ขอโทษนะจ้ะ...สรุปว่าเลือกสถานที่ meeting ครั้งแรกเป็น บ้านพักคนชราบางแค แล้วใช่ไหมจ้ะ...ถ้าเลือกแล้วก็ไม่เป็นไร

แต่ถ้ายังไม่ได้สรุป...ขอเสนอความคิดเห็นสักหน่อยนะจ้ะ..

โดยส่วนตัว บ้านพักคนชราบางแค มีชื่อเสียงมานาน คนรู้จักก้อเยอะ เวลาทำกิจกรรมอะไรใครๆ ก็มักจะไปบ้านพักคนชราบางแคกันทั้งนั้น แบบว่าเขาคงได้เยอะแล้วอ่ะ
ดาราเอย คนใหญ่คนโต ก็ไปกันทั้งน้าน...

แต่สถานสงเคราะห์คนพิการและทุพพลภาพพระประแดง  http://www.baanphrapradaeng.com/th/index.php
ที่นี่ แทบจะไม่ค่อยมีใครรู้จักสักเท่าไหร่ เขาก็ยังต้องการความช่วยเหลืออยู่มากเหมือนกัน เนื่องจากงบประมาณของรัฐที่ได้มาก้อไม่ได้มากมายไร
วันเสาร์-ทิตย์ คนพิการก็ต้องไปนั่งขายตะกร้าสาน ที่ตลาดบางน้ำผึ้ง เพื่อหารายได้เข้าสถานสงเคราะห์...

ส่วนตัวเราไปทำบุญวันเกิด โดยการเลี้ยงอาหารกลางวันที่นี่ ติดต่อกันมาแล้ว 12 ปี ก็เห็นว่าที่นี่น่าสนใจสำหรับการทำบุญดี...
เพราะไปแต่ละปี ก้อดูเงียบๆ เหงาๆ...

ก้อแค่แสดงความคิดเห็นเฉยๆ นะจ้ะ

ขอบคุณครับ ตอนนี้สมาชิกแนะนำมาหลายที่เหมือนกันจะสรุปสิ้นเดือนนี้ครับ แล้วจะแจ้งให้สมาชิกทราบในต้นเดือนธันวาคมครับ

ยินดีต้อนรับสมาชิกทุกๆท่าน เข้ามาศึกษาเทคนิค การแก้ไขปัญหา รวมถึงการแชร์ข้อมูล และร่วมทำกิจกรรมของคนรักรถ Mitsubishi Lancer EX ที่นี้
Lancer EX Club Thailand (www.Lancer-EXclub.com)
SteP_Up
ชื่อ นนท์ ครับ
Full Member
ดริฟ EX กระจาย
*

Like : 3

ขยับขึ้นทีละขั้น จนถึง Limite ของมันส์...

« ตอบ #45 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2009, 09:55:52 PM »

พี่เคลครับ ผมส่งเอกสารไปให้แล้วนะครับ ตั้งแต่สัปดาห์ที่แล้ว ไม่ทราบว่าได้รับหรือยังครับพี่
Jade Seven
Admin
*

« ตอบ #46 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2009, 09:13:42 PM »

พี่เคลครับ ผมส่งเอกสารไปให้แล้วนะครับ ตั้งแต่สัปดาห์ที่แล้ว ไม่ทราบว่าได้รับหรือยังครับพี่

ส่งไปแล้วนา หรือไม่ได้รับครับเดี๋ยวส่งให้ไหม่อีกที  Wink

ยินดีต้อนรับสมาชิกทุกๆท่าน เข้ามาศึกษาเทคนิค การแก้ไขปัญหา รวมถึงการแชร์ข้อมูล และร่วมทำกิจกรรมของคนรักรถ Mitsubishi Lancer EX ที่นี้
Lancer EX Club Thailand (www.Lancer-EXclub.com)
Jade Seven
Admin
*

« ตอบ #47 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2009, 09:16:31 PM »

ส่วนสถารที่จัด meeting สิ้นเดือนนี้สรุปผลครับ อาจเป็นบ้านรับเลี้ยงเด็กพิการซ้ำซ้อน ที่รามอินทรา 34 แต่ได้ทำบุญแน่ๆครับ
ส่วนวันและเวลาคงเป็นต้นเดือนมกราคมนะครับ รอกันได้ไหมครับ  Wink

perbie
Full Member
*

พร้อมลุย q( * v * )p

« ตอบ #48 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2009, 10:18:13 AM »

มกราคม ก็นี้นะครับ ช่วงต้นปีได้ทำบุญ จะได้ดวงดีทั้งปี  Smiley

komkrit001
Full Member
*

Like : 1

« ตอบ #49 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2009, 11:26:48 PM »

ไปด้วยครับ พึ่งไปถอยมาร้อนๆเลยครับ

Jade Seven
Admin
*

« ตอบ #50 เมื่อ: มกราคม 15, 2010, 06:20:12 PM »

วันที่ 6 กพ. ครับ เดี๋ยวรายละเอียดจะแจ้งให้ทราบในห้องรับแขกเร็วๆนี้ครับ

bigbite
~YaiNi~
*

~YaiNi~

« ตอบ #51 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2010, 01:37:13 PM »

กำลังจะไปถอยครับ ^^

ขอเป็นส่วนหนึ่งของครอบครัว lancer-exclub ด้วยคน  Lips Sealed

Lancer EX    VS    Civic FD !!
maprang27
*

« ตอบ #52 เมื่อ: เมษายน 25, 2012, 11:20:17 AM »

ปัญหาอยู่ที่ว่า อยู่ที่ว่าอยู่ต่างจังหวัดไปไม่ได้อ่า  ปวดหัว ปวดหัว

-----------------------------------------

จำหน่าย บิ๊กไบค์ บิ๊กไบค์ มือสอง   Yamaha         Suzuki           Honda       DUCATI      Bmw      Harley-davidson ทุกยี่ห้อ
อะไหล่มอเตอร์ไซค์   ร้องเท้าขับรถ         ถุงมือขับรถ     เสื้อขับรถ     
หมวกกันน็อค       

www.monster-thailand.com

บิ๊กไบค์ | บิ๊กไบค์ มือสอง | big bike

BLACKLANCER
**

Like : 4

THINK POSSITIVE

« ตอบ #53 เมื่อ: มกราคม 01, 2013, 03:26:01 AM »

มารอฟังครับ. .หากไม่ติดอะไรมาร่วมทำบุญด้วยครับ
Lookling
*

« ตอบ #54 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2017, 10:49:44 PM »

ขอบคุณค่ะ  Wink Wink
หน้า: 1 2 [3]   ขึ้นบน
พิมพ์