ขอความรู้เรื่องไดสตาร์ท

Glass Coating Glass Coating NV yangyont Glass Coating Create Fiber Glass Coating TT. AUTO XENON

Lancer EX Club Meeting

หน้า: [1]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความรู้เรื่องไดสตาร์ท  (อ่าน 121 ครั้ง)
YOKOHAMA18
ขับ EX วนในซอย
**

Like : 1

« เมื่อ: มิถุนายน 27, 2018, 03:33:08 PM »

รบกวนสอบถามเพื่อนๆ พอดีว่ารถสตาร์ทไม่ติด เวลาสตาร์ทมีเสียงอี้ดๆ ใช้มา7ปีแล้วครับ 140,000 โล ลองเปลี่ยนแบตใหม่แล้ว ก็อาการเดิมก็คือ มีแค่เสียงอี้ดๆเบาๆ ร้านแบตบอกไดสตาร์ทเสีย มีใครเคยเจออาการนี้บ้างครับ ควรเปลี่ยนหรือแค่ซ่อม ที่ไหนมีใครแนะนำบ้างครับ ผมอยู่แถวมีนบุรี
หน้า: [1]   ขึ้นบน
พิมพ์