Glass Coating TT Auto Xenon Glass Coating NV yangyont Glass Coating Create Fiber Glass Coating

P-Light  

PTC Gas  

หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ร้านชิวๆอาหารอร่อยๆดนตรีเพราะๆ ราคาถูกๆ  (อ่าน 17564 ครั้ง)
djbeater
Full Member
ขับ EX วนในซอย
*

Like : 0

« ตอบ #20 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2010, 08:13:31 PM »

water side เปงร้านนั่งเล่นชิลๆครับ คนเยอะ ต้องมีรถกอล์ฟไปรับที่จอดรถ อาหารแพง แล้วมีอยู่ร้านนึงชิลมากๆ ตรงเส้นแจ้งวัฒนะจะเข้าคลองปะปาทางที่จะไปงามวงศ์วาน เข้าซอยไปประมาณ100เมตรอยู่ขวามือ ชิลมากครับ พอดีจำชื่อร้านไม่ได้ ค่าอาหารก็น้องๆwater side เด็กเชียร์เบียร์ แต่ละคน ยังกะพริตตี้

Mango อะไรสักอย่างป่าวครับ อยากไปเหมือนกันแฟนเก่าเคยบอกว่าอยากไปจนเลิกกันแล้วก็ไม่ได้ไป l*/
aom06
Full Member
*

"AKE"

« ตอบ #21 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2010, 08:19:05 PM »

water side เปงร้านนั่งเล่นชิลๆครับ คนเยอะ ต้องมีรถกอล์ฟไปรับที่จอดรถ อาหารแพง แล้วมีอยู่ร้านนึงชิลมากๆ ตรงเส้นแจ้งวัฒนะจะเข้าคลองปะปาทางที่จะไปงามวงศ์วาน เข้าซอยไปประมาณ100เมตรอยู่ขวามือ ชิลมากครับ พอดีจำชื่อร้านไม่ได้ ค่าอาหารก็น้องๆwater side เด็กเชียร์เบียร์ แต่ละคน ยังกะพริตตี้

น่าจะชื่อร้านว่าThe Story นะครับพี่กล่าวถึง
natochanster
แก๊งค์ Lancer EX Club

« ตอบ #22 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2010, 08:44:12 PM »

Mango อะไรสักอย่างป่าวครับ อยากไปเหมือนกันแฟนเก่าเคยบอกว่าอยากไปจนเลิกกันแล้วก็ไม่ได้ไป l*/

Three mango จะอยู่ตรงปากทางออกแจ้งวัฒนะพอดีครับ ผ่านไปผ่านมายังไม่ได้นั่งซักที มันเป็นร้านกาแฟรึร้านอาหารแน่ครับ ส่วน The story วันที่ 26 นี้ มี ETC ด้วยครับ (กุ้งฝอยสามรสอร่ิยดี) แต่ว่าโดนเคอร์ฟิวยังงี้ไม่รู้ยังไงลองเช็คก่อน

ถ้าเกษตรตัดใหม่ ส้มตำนัว ทุกวันจันทร์ไปฟังโรสร้องเพลงช่วงสองทุ่ม  เพราะดีครับ อาหารแนะนำไก่ย่างอร่อยยยยยย

ถ้าประชาชื่นก็ ติดลมครับ นั่ง ชิล ชิล รึถ้าอยากแด๊นซ์ ก็ ร้านเดียวกันมีโซนแด๊นซ์อยู่ อาหารแนะนำอะไรก็ได้ที่จิ้มน้ำจิ้ม น้ำจิ้มอาหย่อยยยยย

ถ้าวงศ์สว่าง แด๊นซ์กระจายต้อง Lism แนะนำคนวัย 25 UP ร้องตามได้ทุกเพลง  ปล.สาวๆ ที่นั่นฮาร์ด คอร์ มากกกกกกกกกกก  :^^

ถ้าไปแถว นราธิวาส ถนน นะครับ ไม่ใช่จังหวัด  ก็มี ซอเทลล์ ครับ คนแยะ ส่วนใหญ่วัยทำงาน เฟรนซ์ฟราย ข้าวเกรียบ บุฟเฟต์ ฟรีไม่อั้น ( รวมไปในราคาอาหารละมั้ง )

พุทธมณฑล สายสาม นั่งกินบรรยากาศฟาร์มแถวยุโรป ก็ต้อง บ้านน้ำเคียงดิน อาหารอร่อยโฮกกกกกกกกก

ปล. มีอีกหลายที่ ไว้มาแนะนำใหม่ครับ

อ้อ ถ้าตรงข้าม ม. เกษตรก็ ร้านโอยั๊วะ ปีกไก่ทอด ต้มแซ่บ สุโค่ย !!!

kimzee
ขอต้อนรับเข้าสู่ ....
Full Member
ดริฟ EX กระจาย
*

Stop Global Warming

« ตอบ #23 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2010, 09:19:24 PM »

วันนี้ผ่านแถว เอกมัยซ 18 อะ ร้านอะไรไม่รู้ เหมือนเปิดใหม่ เพระาพึ่งเคยเห็น จำชื่อร้านไม่ได้ แต่แบบว่า น่าเข้ามาก มีคบเพลิง ไฟลุกๆ เป็นทางเข้ายาวเลย ดูอลังมาก
ซีเครท
Secretz
Full Member
ระดับโคตรแมพขิง
*

Like : 2

Past and Present

« ตอบ #24 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2010, 09:39:47 PM »

three mango กับ the story ครับ เรียบคลองประปา ครับ ใกล้บ้านมีน มาก

ว่างจัดมิทตื้ง แุถวนั้นก็ดีนะครับ

Brought you by Secretz No.4
Varis with Original Runduce / SV Auto / TWG / YATT /  Lenso / Hankook / TRC
_______________________________________________________________ //
.
PeDda
Full Member
*

« ตอบ #25 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2010, 10:22:17 PM »

ผมชอบนั่ง ตักสุรา กับ ประชาชื่น

อยู่แถว ประชาชื่นครับ ว่างๆ รองไปดูนะครับ ราคาไม่แพง แนะนำลองเข้าประชาชื่น ก่อน ดนตรี โดนใจ
Jade Seven
Admin
หาเงินแต่ง Lancer EX
*

Like : 15

« ตอบ #26 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2010, 10:30:42 PM »

ขอเพิ่มข้อมูลนิดนึงครับ อันนี้สำคัญมากครับ ร้านไหนพนักงานสวยๆ น่ารัก เยอะๆมั่งครับ

อาหารไม่อร่อยไม่เปนไรครับ  :^^

ไม่ทราบว่าจะพาผู้จัดการส่วนตัวไปทานเหรอครับ  :^^

ยินดีต้อนรับสมาชิกทุกๆท่าน เข้ามาศึกษาเทคนิค การแก้ไขปัญหา รวมถึงการแชร์ข้อมูล และร่วมทำกิจกรรมของคนรักรถ Mitsubishi Lancer EX ที่นี้
Lancer EX Club Thailand (www.Lancer-EXclub.com)
Tle
รถสวยคนไม่มีกินอิอิ
Full Member
*

« ตอบ #27 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2010, 11:07:18 PM »

ร้านยาดองทั่วไปอะครับ  หาได้ง่ายๆ

อาหารก็มีมะม่วง ของดองทั่วไป ใส้กรอกอิสานกับรถขายปลาหมึกแห้งๆเหนียวๆเคี้ยวแล้วติดฟัน

โปรพิเศษ  เปิดโด่ไม่รู้ล้มวันนี้แถม น้ำใบเตย 1 กะติก กับมะขามเปียก1ก้อน 

เดกเสริฟ  ไม่มีครับ  มีแต่ไอ้หนวดนั่งขายหน้าตาไม่รับแขก

สาวๆก็นั่งมองหาข้างๆทางเอาเองครับ

ชิลจาตาย
ซีเครท
Secretz
Full Member
*

« ตอบ #28 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2010, 11:09:26 PM »

ร้านยาดองทั่วไปอะครับ  หาได้ง่ายๆ

อาหารก็มีมะม่วง ของดองทั่วไป ใส้กรอกอิสานกับรถขายปลาหมึกแห้งๆเหนียวๆเคี้ยวแล้วติดฟัน

โปรพิเศษ  เปิดโด่ไม่รู้ล้มวันนี้แถม น้ำใบเตย 1 กะติก กับมะขามเปียก1ก้อน 

เดกเสริฟ  ไม่มีครับ  มีแต่ไอ้หนวดนั่งขายหน้าตาไม่รับแขก

สาวๆก็นั่งมองหาข้างๆทางเอาเองครับ

ชิลจาตาย

อันนี้ ผม ขอผ่าน ...

Varis with Original Runduce / SV Auto / TWG / YATT /  Lenso / Hankook / TRC
_______________________________________________________________ //
.
PeDda
Full Member
*

« ตอบ #29 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2010, 10:40:15 PM »

ทำไม ต้อง เคอฟิว ด้วยอะ เบื่อจังเลย ไม่ได้ออกไปเที่ยวไหนเลย

ว่าจะไปทองหล่อ  เขาจัดอีเว้น อยู่ ลด30 เปอร์  เข้าร้าน 3 ทุ่ม ออกได้ตอน ตี 5 :^^  คงจะสนุกหน้าดู
ซีเครท
Secretz
Full Member
*

« ตอบ #30 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2010, 11:06:34 PM »

ทำไม ต้อง เคอฟิว ด้วยอะ เบื่อจังเลย ไม่ได้ออกไปเที่ยวไหนเลย

ว่าจะไปทองหล่อ  เขาจัดอีเว้น อยู่ ลด30 เปอร์  เข้าร้าน 3 ทุ่ม ออกได้ตอน ตี 5 :^^  คงจะสนุกหน้าดู

chk ข่าวให้ดี นาาาา เพราะเพื่อน ผม ได้ข่าวแบบนี้ แต่ไปจิงๆ มันดันปิด ฮะฮะ

.
Robin174
Do not jerk with me ! Pussy ;P
**

Like : 1

PR ., wish dat forever❤

« ตอบ #31 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2010, 12:18:00 AM »

แต่ผมว่านะ มันหายากอ่พี่

บรรยากาศดี จะเอาถูก ไม่มี๊ 555555 5

เหมือนผับอ่า มิกซ์ร้อยเดียว จะหาดีดี ยากกก 55

What's in What's out !

In : คนฉลาด

Out : คนโง่

Credit : Cheeze
natochanster
แก๊งค์ Lancer EX Club

« ตอบ #32 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2010, 01:16:43 PM »

Shocked เดี๋ยวนี้ผับมันมิกซ์ขวดละร้อยเลยเหรอ
saligadong
Full Member
*

« ตอบ #33 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2010, 01:03:11 AM »

ขอเพิ่มข้อมูลนิดนึงครับ อันนี้สำคัญมากครับ ร้านไหนพนักงานสวยๆ น่ารัก เยอะๆมั่งครับ

อาหารไม่อร่อยไม่เปนไรครับ  :^^

ไม่ทราบว่าจะพาผู้จัดการส่วนตัวไปทานเหรอครับ  :^^

แหม ผู้จัดการส่วนตัวเอาไว้ที่บ้านดิครับ ไปกันแบบชายโฉด เอ๊ยโสดดิครับคุณเจด

อ่อ ถ้าดอนเมืองผมแนะนำ The Local ครับ นั่งสบายๆ ลมโชยๆครับ
Robin174
Do not jerk with me ! Pussy ;P
**

« ตอบ #34 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2010, 10:09:06 AM »

อยากไปผับแถวบ้านนายกง่ะ

รถแต่ล้ะคัน SLK++

zIiKnEzZk
**

« ตอบ #35 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2010, 10:22:58 AM »

เฉลียง แยกเหม๋งจ๋าย ก้อดีนะจ๊ะ หนุ่มๆท่าทางจะชอบเชียร์เบียร์เพียบเลย อิอิ  l*; l*; l*;
Robin174
**

« ตอบ #36 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2010, 01:21:40 PM »

เฉลียง แยกเหม๋งจ๋าย ก้อดีนะจ๊ะ หนุ่มๆท่าทางจะชอบเชียร์เบียร์เพียบเลย อิอิ  l*; l*; l*;

คุ้นๆแห้ะชื่อร้าน -  -''

แล้วถ้ามะเอาแบบเชียร์เบียร์ แต่เอาแบบกึ่งผับนี่ที่ไหนดีอ่ะคับ  Undecided ?

ChaiYo
**

« ตอบ #37 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2010, 04:52:24 PM »

หน้าบ้านผม ลมเย็นดี  Lips Sealed

ปล เลิกเที่ยวตั้งแต่ไปเจอน้ำแข็งถังละร้อยแล้วครับ ซื้อโรงน้ำแข็งแถวบ้านกระสอบละสิบบาท

ทำที่แขวนถุงกับข้าวครับ  http://www.lancer-exclub.com/forum/index.php?topic=2551.0
ใครรวมกุญแจทั้งหลายไว้ในพวงเดียวกัน เข้ามาดูครับ  http://www.lancer-exclub.com/forum/index.php?topic=3385.0
ขยายเสียง small tlak ออกลำโพงในรถ http://www.lancer-exclub.com/forum/index.php?topic=10714.0
monaova
Full Member
*

« ตอบ #38 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2010, 01:12:34 AM »

three mango กับ the story ครับ เรียบคลองประปา ครับ ใกล้บ้านมีน มาก

ว่างจัดมิทตื้ง แุถวนั้นก็ดีนะครับ
ใช่ครับ ตอนที่ผมไปเด็กเชียร์เบียร์ยังกะนางฟ้าเลยอ่า ผมไปนั่ง3-4ครั้งเอง เพราะใกล้บ้านมากๆ ลองดูครับ เพลงชิลล์ๆสบายๆหู
prachyab
หัดขับ Lancer EX
*

« ตอบ #39 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2010, 10:19:21 PM »

โรงเบียร์เยรมันตะวันแดง พระราม สาม ครับ
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
พิมพ์